Ảnh bìa Yêu Em Là Số Mệnh

Yêu Em Là Số Mệnh

Nền tảng: StarShortSố tập: 58 tập miễn phí

Kỳ Dạ Xuyên vì vận mệnh của dòng họ, buộc phải cưỡng ép cô gái định mệnh-Khương Ninh vào cuộc hôn nhân áp đặt. Vì chữa bệnh cho cha, Khương Ninh đành chấp nhận lấy anh. Sau khi kết hôn, sự dịu dàng của Khương Ninh đã xoa dịu những tổn thương thời thơ ấu trong lòng Kỳ Dạ Xuyên, mà tình cảm cùng nỗi day dứt của anh dành cho cô cũng ngày một sâu đậm. Dưới làn sương mù của sự hiểu lầm và dối trá, hai trái tim dần xích lại gần nhau.

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãi6528493

Yêu Em Là Số Mệnh

Kỳ Dạ Xuyên vì vận mệnh của dòng họ, buộc phải cưỡng ép cô gái định mệnh-Khương Ninh vào cuộc hôn nhân áp đặt. Vì chữa bệnh cho cha, Khương Ninh đành chấp nhận lấy anh. Sau khi kết hôn, sự dịu dàng của Khương Ninh đã xoa dịu những tổn thương thời thơ ấu trong lòng Kỳ Dạ Xuyên, mà tình cảm cùng nỗi day dứt của anh dành cho cô cũng ngày một sâu đậm. Dưới làn sương mù của sự hiểu lầm và dối trá, hai trái tim dần xích lại gần nhau.

Xem trọn bộ 58 tập của Yêu Em Là Số Mệnh trên StarShort.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí Yêu Em Là Số Mệnh.

Đánh giá Yêu Em Là Số Mệnh

★★★★☆4.1·10 đánh giá

Ảnh đại diện của MyTwist

MyTwist

★★★★★·3 tháng trước

Nam chính diễn được khá nhiều bằng nét mặt nhỏ. Ở Yêu Em Là Số Mệnh phần đó khá ổn.

Ảnh đại diện của Trang_XemPhim

Trang_XemPhim

★★★★★·5 tháng trước

Các cú chuyển cảm xúc hợp với format ngắn.

Ảnh đại diện của PhuongGhiLai

PhuongGhiLai

★★★☆☆·5 tháng trước

Nếu thích motif này thì xem nhanh cũng ổn. Ở Yêu Em Là Số Mệnh phần đó khá ổn.

Phim tương tự Yêu Em Là Số Mệnh

Ảnh bìa Nữ hoàng ngục tù
MoboReels
25 tập miễn phí

Nữ hoàng ngục tù

Ảnh bìa Vì anh lần cuối
MoboReels
56 tập

Vì anh lần cuối

Ảnh bìa Mối Tình Đầu Ma Cà Rồng Hối Hận Vì Đánh Mất Tôi
ReelShort
66 tập miễn phí

Mối Tình Đầu Ma Cà Rồng Hối Hận Vì Đánh Mất Tôi

Ảnh bìa Tôi Làm Gia Sư Cho Kình Địch
ReelShort

Tôi Làm Gia Sư Cho Kình Địch

Ảnh bìa Quán Quân, Bớt Ảo Tưởng Đi
ReelShort
45 tập miễn phí

Quán Quân, Bớt Ảo Tưởng Đi

Ảnh bìa Nữ Hoàng Quyết Đoán
ReelShort
71 tập miễn phí

Nữ Hoàng Quyết Đoán

Ảnh bìa Năm Mươi Sắc Thái Của Ngày Đêm
ShortMax

Năm Mươi Sắc Thái Của Ngày Đêm

Ảnh bìa Vỏ bọc cuối cùng
MoboReels
60 tập

Vỏ bọc cuối cùng

Ảnh bìa Tình nồng say
MoboReels
76 tập

Tình nồng say

Ảnh bìa [lồng tiếng] Chị gái tôi là Nữ hoàng
ReelShort
68 tập miễn phí

[lồng tiếng] Chị gái tôi là Nữ hoàng

Ảnh bìa Nữ hoàng chứng khoán trở lại
MoboReels
70 tập

Nữ hoàng chứng khoán trở lại

Ảnh bìa Bạn Gái Giả Hóa Ra Là Vị Hôn Thê
ReelShort
93 tập miễn phí

Bạn Gái Giả Hóa Ra Là Vị Hôn Thê