PulseDrama

Thoát Khỏi Phép Thử Tình Yêu

Nền tảng: ShortMaxSố tập: 9 tập miễn phí

Sau khi mẹ qua đời, Đặng Nhung cắt đứt với Trần Tuấn, đứng lên bảo vệ công lý và trở thành tổng giám đốc Tập đoàn Lê. Trong buổi tiệc, cô vạch trần tội ác của Vũ Quyên, được Lê Việt tỏ tình cầu hôn và tìm lại chính mình.

Tập xem trước miễn phí

Xem các tập xem trước được chọn trước khi mở ứng dụng.


Bản xem trước đã chọn

Đang phát: Tập 1

Bản xem trước này được cung cấp miễn phí. Tiếp tục câu chuyện đầy đủ trong ứng dụng.

Xem miễn phí

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãiohn170

Thoát Khỏi Phép Thử Tình Yêu

Sau khi mẹ qua đời, Đặng Nhung cắt đứt với Trần Tuấn, đứng lên bảo vệ công lý và trở thành tổng giám đốc Tập đoàn Lê. Trong buổi tiệc, cô vạch trần tội ác của Vũ Quyên, được Lê Việt tỏ tình cầu hôn và tìm lại chính mình.

Xem trọn bộ 9 tập của Thoát Khỏi Phép Thử Tình Yêu trên ShortMax.

Thể loại: Em Bé Đáng Yêu/Con Rơi/Mang Thai.

Xem miễn phí Thoát Khỏi Phép Thử Tình Yêu.

Đánh giá Thoát Khỏi Phép Thử Tình Yêu

★★★★☆3.9·10 đánh giá

Ảnh đại diện của Huyen_CanhHay

Huyen_CanhHay

★★☆☆☆·6 tháng trước

Có drama, nhưng thiếu chiều sâu phía sau.

Ảnh đại diện của Mai_XemPhim

Mai_XemPhim

★★★★★·6 tháng trước

Nhạc vào đúng lúc, không lấn thoại. Ở Thoát Khỏi Phép Thử Tình Yêu phần đó khá ổn.

Ảnh đại diện của Huyen_KhongSpoil

Huyen_KhongSpoil

★★★★☆·7 tháng trước

Nhạc nền đỡ các cảnh lớn khá tốt.

Phim tương tự Thoát Khỏi Phép Thử Tình Yêu

Ảnh bìa Thiên Tài Nhỏ Tìm Cha
ShortMax
10 tập miễn phí

Thiên Tài Nhỏ Tìm Cha

Ảnh bìa Sau Khi Ra Tù
ShortMax
9 tập miễn phí

Sau Khi Ra Tù

Ảnh bìa Chuyện Tình Luật Sư Minh
ShortMax
4 tập miễn phí

Chuyện Tình Luật Sư Minh

Ảnh bìa Cuộc Chiến Quyền Lực
ShortMax
9 tập miễn phí

Cuộc Chiến Quyền Lực

Ảnh bìa [Lồng tiếng]Yêu Phi Mang Phúc Thai
ShortMax
9 tập miễn phí

[Lồng tiếng]Yêu Phi Mang Phúc Thai

Ảnh bìa Cảnh Báo! Diệp Sở Ra Tù Rồi
DramaBox
1 tập miễn phí

Cảnh Báo! Diệp Sở Ra Tù Rồi

Ảnh bìa Long Đế Xuất Ngục
ShortMax
6 tập miễn phí

Long Đế Xuất Ngục

Ảnh bìa Yêu Phi Mang Phúc Thai
ShortMax
9 tập miễn phí

Yêu Phi Mang Phúc Thai

Ảnh bìa Vợ Tỷ Phú Trở Lại
ShortMax
8 tập miễn phí

Vợ Tỷ Phú Trở Lại

Ảnh bìa Tôi không nuôi Thái Tử Kinh Thành nữa
HoneyReels
80 tập miễn phí

Tôi không nuôi Thái Tử Kinh Thành nữa

Ảnh bìa [Lồng tiếng]Chuyện Tình Luật Sư Minh
ShortMax
15 tập miễn phí

[Lồng tiếng]Chuyện Tình Luật Sư Minh

Ảnh bìa Trọng Sinh Báo Thù Tra Nam Trà Xanh
ShortMax
7 tập miễn phí

Trọng Sinh Báo Thù Tra Nam Trà Xanh