Ảnh bìa Thiên Duyên Tiền Định

Thiên Duyên Tiền Định

Nền tảng: ShortMax

Cô bị đánh thuốc mê để cưới một ông già thay cho em gái mình. Không ngờ chồng cô lại là một CEO đẹp trai lại dẫn cô đi trả thù em gái mình.

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "shortmax"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãiqgh788

Thiên Duyên Tiền Định

Cô bị đánh thuốc mê để cưới một ông già thay cho em gái mình. Không ngờ chồng cô lại là một CEO đẹp trai lại dẫn cô đi trả thù em gái mình.

Thể loại: Tỷ Phú/CEO/Gia Tộc Giàu Có.

Xem miễn phí Thiên Duyên Tiền Định.

Đánh giá Thiên Duyên Tiền Định

★★★★☆3.7·10 đánh giá

Ảnh đại diện của LamiComment

LamiComment

★★★★★·5 tháng trước

Nam chính diễn được khá nhiều bằng nét mặt nhỏ. Ở Thiên Duyên Tiền Định phần đó khá ổn.

Ảnh đại diện của Nhi_Drama

Nhi_Drama

★★★☆☆·5 tháng trước

Có điểm đã và có điểm đoán được.

Ảnh đại diện của TrangMotTap

TrangMotTap

★★★★☆·5 tháng trước

Bối cảnh có lặp, nhưng không quá phiền. Ở Thiên Duyên Tiền Định phần đó khá ổn.

Phim tương tự Thiên Duyên Tiền Định

Ảnh bìa Phu Nhân, Sếp Lại Trốn Mất Rồi!
ShortMax

Phu Nhân, Sếp Lại Trốn Mất Rồi!

Ảnh bìa [lồng tiếng] Tìm được chồng tỷ phú vô gia cư cho mùa Giáng Sinh
ReelShort
71 tập miễn phí

[lồng tiếng] Tìm được chồng tỷ phú vô gia cư cho mùa Giáng Sinh

Ảnh bìa Thân Phận Bị Đánh Cắp
ShortMax

Thân Phận Bị Đánh Cắp

Ảnh bìa Đi Làm Cưới Luôn Sếp
ReelShort
63 tập miễn phí

Đi Làm Cưới Luôn Sếp

Ảnh bìa Hậu Cung Mỹ Thực Truyện
ShortMax
9 tập miễn phí

Hậu Cung Mỹ Thực Truyện

Ảnh bìa Nữ Hoàng Trở Lại
ShortMax

Nữ Hoàng Trở Lại

Ảnh bìa Cưới Nhầm Tổng Tài
ShortMax
7 tập miễn phí

Cưới Nhầm Tổng Tài

Ảnh bìa Đoàn tụ muộn màng
MoboReels
60 tập

Đoàn tụ muộn màng

Ảnh bìa Đôi Mắt X-Quang Nhìn Thấu Tim Em
ReelShort
62 tập miễn phí

Đôi Mắt X-Quang Nhìn Thấu Tim Em

Ảnh bìa Tân Tổng Giám Đốc Hóa Ra Là Bác Sĩ Phụ Sản Của Tôi
ReelShort
52 tập miễn phí

Tân Tổng Giám Đốc Hóa Ra Là Bác Sĩ Phụ Sản Của Tôi

Ảnh bìa Bạn học cũ
MoboReels
80 tập

Bạn học cũ

Ảnh bìa Vợ Cũ Của Tôi Là Sếp Tổng
ShortMax

Vợ Cũ Của Tôi Là Sếp Tổng