PulseDrama
Ảnh bìa Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời

Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời

Nền tảng: ReelShortSố tập: 80 tập miễn phí

Bác sĩ Sophia Grace, Công chúa thực sự, từng cứu Adrian Sterling, chỉ để lại Mặt dây chuyền Unity. Sáu năm sau, ở Vallaris, cô điều hành Phòng khám Blossoms cùng con trai Sammy, đối mặt với Công chúa thứ hai Isabella đầy ghen tị. Khi Sammy chứng minh là người thừa kế đã mất của Adrian, họ vạch trần sự phản bội hoàng gia và giành lại tương lai.

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "reelshort"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãi1272271

Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời

Bác sĩ Sophia Grace, Công chúa thực sự, từng cứu Adrian Sterling, chỉ để lại Mặt dây chuyền Unity. Sáu năm sau, ở Vallaris, cô điều hành Phòng khám Blossoms cùng con trai Sammy, đối mặt với Công chúa thứ hai Isabella đầy ghen tị. Khi Sammy chứng minh là người thừa kế đã mất của Adrian, họ vạch trần sự phản bội hoàng gia và giành lại tương lai.

Xem trọn bộ 80 tập của Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời trên ReelShort.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời.

Đánh giá Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời

★★★★☆4.4·10 đánh giá

Ảnh đại diện của DungPlotTwist

DungPlotTwist

★★★★☆·1 tháng trước

Có twist hơi tiện, nhưng vẫn giải trí. Điều này thấy khá rõ trong Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời.

Ảnh đại diện của Minh_CanhHay

Minh_CanhHay

★★★☆☆·1 tháng trước

Hook tốt, phần sau không đều lắm.

Ảnh đại diện của TrangMotTap

TrangMotTap

★★★★★·3 tháng trước

Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời chạy nhanh nhưng không bị lộn xộn.

Phim tương tự Thần Y Thế Tử Phi Được Sủng ái Tận Trời

Ảnh bìa Đường Ninh Chiến Ca
ShortMax
10 tập miễn phí

Đường Ninh Chiến Ca

Ảnh bìa Chọn lại cô dâu
MoboReels
73 tập

Chọn lại cô dâu

Ảnh bìa Tình Yêu Nồng Cháy
ShortMax
3 tập miễn phí

Tình Yêu Nồng Cháy

Ảnh bìa Hôn Ước Giả Danh
HoneyReels
65 tập miễn phí

Hôn Ước Giả Danh

Ảnh bìa Oan gia ngõ hẹp, thanh mai trúc mã là đại ca
MoboReels
10 tập miễn phí

Oan gia ngõ hẹp, thanh mai trúc mã là đại ca

Ảnh bìa Yêu Đến Cùng Chỉ Là Mơ
ShortMax
11 tập miễn phí

Yêu Đến Cùng Chỉ Là Mơ

Ảnh bìa Sự Ân Hận Của Người Vợ
ShortMax
9 tập miễn phí

Sự Ân Hận Của Người Vợ

Ảnh bìa Người vợ giấu mặt
MoboReels
9 tập miễn phí

Người vợ giấu mặt

Ảnh bìa Gió Xuân Chẳng Nhớ Người Xưa
StarShort
48 tập miễn phí

Gió Xuân Chẳng Nhớ Người Xưa

Ảnh bìa Lạc Lối Và Thức Tỉnh
ShortMax
8 tập miễn phí

Lạc Lối Và Thức Tỉnh

Ảnh bìa Hạnh phúc tuổi già
MoboReels
53 tập

Hạnh phúc tuổi già

Ảnh bìa Hồi Sinh Giờ Ngọ
ShortMax
11 tập miễn phí

Hồi Sinh Giờ Ngọ