PulseDrama
Ảnh bìa Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi

Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi

Nền tảng: ReelShortSố tập: 86 tập miễn phí

Madison từng là nữ thừa kế ở Manhattan có trong tay tất cả—cho đến khi cô mất sạch mọi thứ, đồng thời bị gã vị hôn phu tàn nhẫn bỏ rơi ở Texas. Trắng tay và tuyệt vọng, Madison lang thang vào một quán rượu địa phương... rồi ngã vào vòng tay Beau Hayes—người chú cao bồi phong trần, quyến rũ chết người của gã người yêu cũ. Sau một đêm nồng cháy, Beau mang đến cho cô một công việc và một chốn dung thân bất ngờ. Giờ đây, Madison từ bỏ ngọc trai để xỏ chân vào bốt cao bồi, tập cưỡi bò, cưỡi ngựa—và có lẽ cưỡi luôn cả chàng cao bồi.

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "reelshort"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãi1573618

Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi

Madison từng là nữ thừa kế ở Manhattan có trong tay tất cả—cho đến khi cô mất sạch mọi thứ, đồng thời bị gã vị hôn phu tàn nhẫn bỏ rơi ở Texas. Trắng tay và tuyệt vọng, Madison lang thang vào một quán rượu địa phương... rồi ngã vào vòng tay Beau Hayes—người chú cao bồi phong trần, quyến rũ chết người của gã người yêu cũ. Sau một đêm nồng cháy, Beau mang đến cho cô một công việc và một chốn dung thân bất ngờ. Giờ đây, Madison từ bỏ ngọc trai để xỏ chân vào bốt cao bồi, tập cưỡi bò, cưỡi ngựa—và có lẽ cưỡi luôn cả chàng cao bồi.

Xem trọn bộ 86 tập của Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi trên ReelShort.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi.

Đánh giá Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi

★★★★☆4.1·10 đánh giá

Ảnh đại diện của AnTapMoi

AnTapMoi

★★★★★·4 tháng trước

Cảnh đối đầu có lực rõ ràng.

Ảnh đại diện của Minh_BinhLuan

Minh_BinhLuan

★★★☆☆·4 tháng trước

Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi cần payoff cảm xúc mạnh hơn.

Ảnh đại diện của SonXemChut

SonXemChut

★★★★☆·1 tháng trước

Một màn hé lộ cần chuẩn bị kỹ hơn.

Phim tương tự Tình Yêu Của Chàng Cao Bồi

Ảnh bìa Từ mặt rồi bốn chị gái cầu xin tôi tha thứ
MoboReels
70 tập

Từ mặt rồi bốn chị gái cầu xin tôi tha thứ

Ảnh bìa Giấc Mộng Thành Tiên: Thức Giấc Tôi Thành Hot-boy
ReelShort
80 tập miễn phí

Giấc Mộng Thành Tiên: Thức Giấc Tôi Thành Hot-boy

Ảnh bìa Bông hồng rực lửa
MoboReels
60 tập

Bông hồng rực lửa

Ảnh bìa Thanh Mai Của Phó Gia Vừa Ngầu Vừa Đẹp
ReelShort
87 tập miễn phí

Thanh Mai Của Phó Gia Vừa Ngầu Vừa Đẹp

Ảnh bìa Tình Xuân Kéo Dài
ShortMax
9 tập miễn phí

Tình Xuân Kéo Dài

Ảnh bìa Tiến Vào Vực Thẳm: Cô Gái Thu Thập Quái Vật
ReelShort
60 tập miễn phí

Tiến Vào Vực Thẳm: Cô Gái Thu Thập Quái Vật

Ảnh bìa Chặt Đứt Tơ Tình, Chẳng Còn Vương Chuyện Cũ
ReelShort
68 tập miễn phí

Chặt Đứt Tơ Tình, Chẳng Còn Vương Chuyện Cũ

Ảnh bìa Hương Thơm Lạc Giữa Phù Hoa
ShortMax
9 tập miễn phí

Hương Thơm Lạc Giữa Phù Hoa

Ảnh bìa Trăng trong lòng sông
MoboReels
72 tập

Trăng trong lòng sông

Ảnh bìa Vợ giả tình thật
MoboReels
60 tập

Vợ giả tình thật

Ảnh bìa Hôn Ước Giả Danh
HoneyReels
65 tập miễn phí

Hôn Ước Giả Danh

Ảnh bìa Yêu Em Là Số Mệnh
StarShort
58 tập miễn phí

Yêu Em Là Số Mệnh