PulseDrama
Ảnh bìa Năm thứ mười một

Năm thứ mười một

Nền tảng: MoboReelsSố tập: 80 Tập

Khi mở mắt ra, Lâm Mạt phát hiện mình đã xuyên không đến năm thứ mười một sau khi qua đời.Lúc lâm chung, cô biết được rằng thế giới này thực chất là một cuốn tiểu thuyết, ba người em trai của cô đều là phản diện đối lập với nam nữ chính trong nguyên tác, và đều có kết cục bi thảm.Lâm Mạt không thể chấp nhận việc những người em trai đáng yêu của mình, cùng chính bản thân cô, lại trở thành công cụ cho màn biểu diễn của nam nữ chính, nên đã dứt khoát ra tay, chấm dứt mối nghiệt duyên đó.Nhưng cô hoàn toàn không nhận ra, kẻ từng là kình địch một thời của cô, ngay khoảnh khắc gặp lại cô lần nữa... đã nhìn cô với ánh mắt mê đắm và si mê không lối thoát.

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "moboreels"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãiBWNY

Năm thứ mười một

Khi mở mắt ra, Lâm Mạt phát hiện mình đã xuyên không đến năm thứ mười một sau khi qua đời.Lúc lâm chung, cô biết được rằng thế giới này thực chất là một cuốn tiểu thuyết, ba người em trai của cô đều là phản diện đối lập với nam nữ chính trong nguyên tác, và đều có kết cục bi thảm.Lâm Mạt không thể chấp nhận việc những người em trai đáng yêu của mình, cùng chính bản thân cô, lại trở thành công cụ cho màn biểu diễn của nam nữ chính, nên đã dứt khoát ra tay, chấm dứt mối nghiệt duyên đó.Nhưng cô hoàn toàn không nhận ra, kẻ từng là kình địch một thời của cô, ngay khoảnh khắc gặp lại cô lần nữa... đã nhìn cô với ánh mắt mê đắm và si mê không lối thoát.

Xem trọn bộ 80 tập của Năm thứ mười một trên MoboReels.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí Năm thứ mười một.

Đánh giá Năm thứ mười một

★★★★☆4·10 đánh giá

Ảnh đại diện của Minh_XemPhim

Minh_XemPhim

★★☆☆☆·2 tháng trước

Năm thứ mười một cần nhiều sắc thái hơn trong mâu thuẫn.

Ảnh đại diện của NganTapTiep

NganTapTiep

★★★★★·2 tháng trước

Góc máy làm cảnh đối đầu có cảm giác lớn hơn.

Ảnh đại diện của Minh_KhongSpoil

Minh_KhongSpoil

★★★★☆·2 tháng trước

Năm thứ mười một khá chắc, chỉ có vài mép thô.

Phim tương tự Năm thứ mười một

Ảnh bìa Duyên Hoa
ShortMax
10 tập miễn phí

Duyên Hoa

Ảnh bìa [Lồng Tiếng]Mưa Tạnh Tình Tan
ShortMax
10 tập miễn phí

[Lồng Tiếng]Mưa Tạnh Tình Tan

Ảnh bìa Ra mắt mẹ chồng
HoneyReels
63 tập miễn phí

Ra mắt mẹ chồng

Ảnh bìa Khi yêu thương thiên lệch
ReelShort
56 tập miễn phí

Khi yêu thương thiên lệch

Ảnh bìa Đẳng Cấp Ở Rể
ShortMax
11 tập miễn phí

Đẳng Cấp Ở Rể

Ảnh bìa Sự Trỗi Dậy Của Nữ Thừa Kế Bí Ẩn
ReelShort
60 tập miễn phí

Sự Trỗi Dậy Của Nữ Thừa Kế Bí Ẩn

Ảnh bìa Hối Hận Muộn Màng
ShortMax
12 tập miễn phí

Hối Hận Muộn Màng

Ảnh bìa Hương Hoa Năm Ấy
ShortMax
12 tập miễn phí

Hương Hoa Năm Ấy

Ảnh bìa Cưới Nhầm Ông Trùm Mình Từng Cứu
ReelShort
54 tập miễn phí

Cưới Nhầm Ông Trùm Mình Từng Cứu

Ảnh bìa Cuộc gọi dở dang
MoboReels
56 tập

Cuộc gọi dở dang

Ảnh bìa Cậu bé ác quỷ
StarShort
58 tập miễn phí

Cậu bé ác quỷ

Ảnh bìa Tường Vi Thép
MoboReels
50 tập

Tường Vi Thép