Mắt thần giám định

Nền tảng: MoboReelsSố tập: 88 Tập

Anh chàng giao hàng Trần Huyền vô tình thức tỉnh dị năng giám bảo mang tên "Mắt Vàng". Từ đó, anh dễ dàng nhìn thấu đồ giả, nhặt được bảo vật hiếm, liên tục lật kèo vả mặt đủ loại phản diện. Từ một thanh niên tầng đáy thường xuyên bị chèn ép, Trần Huyền từng bước nghịch thiên đổi mệnh, trở thành chuyên gia giám định hàng đầu của Giang Thành. Dựa vào đôi mắt nhìn xuyên thấu, anh tung hoành trong giới cổ vật, cược đá, dược liệu, vừa làm giàu vừa khiến kẻ xấu phải cúi đầu. Giữa những âm mưu đen tối và hiểm nguy trùng trùng, Trần Huyền không chỉ bảo vệ người thân, bạn bè mà còn vạch trần các thế lực ngầm, phơi bày chân tướng. Cuối cùng, anh tự tay viết lại số phận của mình, tạo nên một huyền thoại nghịch tập vang danh khắp nơi.

Tập xem trước miễn phí

Xem các tập xem trước được chọn trước khi mở ứng dụng.


Bản xem trước đã chọn

Đang phát: Tập 1

Bản xem trước này được cung cấp miễn phí. Tiếp tục câu chuyện đầy đủ trong ứng dụng.

Xem miễn phí

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "moboreels"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãiBXUW

Mắt thần giám định

Anh chàng giao hàng Trần Huyền vô tình thức tỉnh dị năng giám bảo mang tên "Mắt Vàng". Từ đó, anh dễ dàng nhìn thấu đồ giả, nhặt được bảo vật hiếm, liên tục lật kèo vả mặt đủ loại phản diện. Từ một thanh niên tầng đáy thường xuyên bị chèn ép, Trần Huyền từng bước nghịch thiên đổi mệnh, trở thành chuyên gia giám định hàng đầu của Giang Thành. Dựa vào đôi mắt nhìn xuyên thấu, anh tung hoành trong giới cổ vật, cược đá, dược liệu, vừa làm giàu vừa khiến kẻ xấu phải cúi đầu. Giữa những âm mưu đen tối và hiểm nguy trùng trùng, Trần Huyền không chỉ bảo vệ người thân, bạn bè mà còn vạch trần các thế lực ngầm, phơi bày chân tướng. Cuối cùng, anh tự tay viết lại số phận của mình, tạo nên một huyền thoại nghịch tập vang danh khắp nơi.

Xem trọn bộ 88 tập của Mắt thần giám định trên MoboReels.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí Mắt thần giám định.

Đánh giá Mắt thần giám định

★★★★☆4·10 đánh giá

Ảnh đại diện của Linh_CanhHay

Linh_CanhHay

★★★★★·3 tháng trước

Mình nhập tâm hơn dự định nhiều.

Ảnh đại diện của LanTapKe

LanTapKe

★★★☆☆·3 tháng trước

Dàn diễn viên có giúp, nhưng kịch bản khá đơn giản.

Ảnh đại diện của Trang_XemPhim

Trang_XemPhim

★★★★☆·3 tháng trước

Mắt thần giám định vẫn dễ theo dù nhịp nhanh.

Phim tương tự Mắt thần giám định

Ảnh bìa [Lồng Tiếng]Tam Sinh Không Qua Khổ Tương Tư
ShortMax

[Lồng Tiếng]Tam Sinh Không Qua Khổ Tương Tư

Ảnh bìa Tôi Là Vợ Hoàng Tử Ma Cà Rồng
ReelShort
58 tập miễn phí

Tôi Là Vợ Hoàng Tử Ma Cà Rồng

Ảnh bìa Cô Dâu Đổi Chú Rể Phút Chót
ReelShort
51 tập miễn phí

Cô Dâu Đổi Chú Rể Phút Chót

Ảnh bìa Giới hạn của hôn nhân
MoboReels
45 tập

Giới hạn của hôn nhân

Ảnh bìa Vua Ăn Mày Phục Hận
ReelShort

Vua Ăn Mày Phục Hận

Ảnh bìa Khế Ước Mùa Hè Của Người Đẹp Và Dã Thú Miền Tây
ReelShort
52 tập miễn phí

Khế Ước Mùa Hè Của Người Đẹp Và Dã Thú Miền Tây

Ảnh bìa Biệt Đội Ma Thuật Rắc Rối
ReelShort
44 tập miễn phí

Biệt Đội Ma Thuật Rắc Rối

Ảnh bìa Gả cho Vua Người cá
MoboReels
60 tập

Gả cho Vua Người cá

Ảnh bìa Hoả Hắc Nguyệt
ShortMax

Hoả Hắc Nguyệt

Ảnh bìa Nhà Có Cháu Ngoan, ông Bà Được Nhờ
ReelShort
61 tập miễn phí

Nhà Có Cháu Ngoan, ông Bà Được Nhờ

Ảnh bìa Ân Oán Hào Môn
HoneyReels
60 tập miễn phí

Ân Oán Hào Môn

Ảnh bìa Chín Mươi Chín Lần Tha Thứ
ShortMax

Chín Mươi Chín Lần Tha Thứ