PulseDrama
Ảnh bìa Ly hôn là khởi đầu

Ly hôn là khởi đầu

Nền tảng: MoboReelsSố tập: 60 Tập

Khương Huệ đã kết hôn với Úc Cẩn Thâm suốt ba năm, giặt giũ nấu nướng, rót trà bưng nước, nhưng vẫn không thể sưởi ấm trái tim anh. Người trong lòng của anh vu oan cho cô, vậy mà anh lại bắt cô hiến một quả thận để bồi thường cho người đó. Tỉnh ngộ, cô ném xuống đơn ly hôn, thành toàn cho anh và người trong lòng của anh. Úc Cẩn Thâm cho rằng rời xa anh, cô sẽ không thể sống nổi. Thế nhưng ngay ngày hôm sau, Khương Huệ xuất hiện trên bản tin, hóa ra cô chính là thiên kim tiểu thư của siêu hào môn nhà họ Khương. Sau ly hôn, khi gặp lại, nhìn Khương Huệ rực rỡ hào quang, anh hối hận không kịp. Đến lúc này anh mới nhận ra, mình đã yêu cô. Liệu anh còn có thể theo đuổi lại cô lần nữa không?

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "moboreels"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãiBXXS

Ly hôn là khởi đầu

Khương Huệ đã kết hôn với Úc Cẩn Thâm suốt ba năm, giặt giũ nấu nướng, rót trà bưng nước, nhưng vẫn không thể sưởi ấm trái tim anh. Người trong lòng của anh vu oan cho cô, vậy mà anh lại bắt cô hiến một quả thận để bồi thường cho người đó. Tỉnh ngộ, cô ném xuống đơn ly hôn, thành toàn cho anh và người trong lòng của anh. Úc Cẩn Thâm cho rằng rời xa anh, cô sẽ không thể sống nổi. Thế nhưng ngay ngày hôm sau, Khương Huệ xuất hiện trên bản tin, hóa ra cô chính là thiên kim tiểu thư của siêu hào môn nhà họ Khương. Sau ly hôn, khi gặp lại, nhìn Khương Huệ rực rỡ hào quang, anh hối hận không kịp. Đến lúc này anh mới nhận ra, mình đã yêu cô. Liệu anh còn có thể theo đuổi lại cô lần nữa không?

Xem trọn bộ 60 tập của Ly hôn là khởi đầu trên MoboReels.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí Ly hôn là khởi đầu.

Đánh giá Ly hôn là khởi đầu

★★★★☆4.3·10 đánh giá

Ảnh đại diện của Trang_GhiChu

Trang_GhiChu

★★★★☆·2 tháng trước

Bí mật chính của Ly hôn là khởi đầu được xử lý khá ổn.

Ảnh đại diện của PhuongGhiLai

PhuongGhiLai

★★★☆☆·3 tháng trước

Ly hôn là khởi đầu xem được, nhưng chưa đến mức phải xem.

Ảnh đại diện của Trang_CanhHay

Trang_CanhHay

★★★★★·2 tháng trước

Những cảnh quan trọng có cảm giác được chăm chút.

Phim tương tự Ly hôn là khởi đầu

Ảnh bìa Sau tấm mặt nạ
MoboReels
10 tập miễn phí

Sau tấm mặt nạ

Ảnh bìa Mommy không cần con nữa sao
ShortMax
7 tập miễn phí

Mommy không cần con nữa sao

Ảnh bìa Yêu quan không cần ta trấn giữ
ReelShort
70 tập miễn phí

Yêu quan không cần ta trấn giữ

Ảnh bìa Mộng Tỉnh Tình Ta
ShortMax
9 tập miễn phí

Mộng Tỉnh Tình Ta

Ảnh bìa Tình yêu của tôi - Hoắc Yếm Lễ
StarShort
78 tập miễn phí

Tình yêu của tôi - Hoắc Yếm Lễ

Ảnh bìa Bỏ chồng giữ con
MoboReels
77 tập

Bỏ chồng giữ con

Ảnh bìa Hoàng hậu nặng cân
MoboReels
60 tập

Hoàng hậu nặng cân

Ảnh bìa Người mẹ tí hon của tôi
HoneyReels
32 tập miễn phí

Người mẹ tí hon của tôi

Ảnh bìa Phong Ba Điện Thí
ShortMax
9 tập miễn phí

Phong Ba Điện Thí

Ảnh bìa [Lồng tiếng]Mười Năm Băng Giá, Một Ngày Xuân
ShortMax
8 tập miễn phí

[Lồng tiếng]Mười Năm Băng Giá, Một Ngày Xuân

Ảnh bìa Giang Sơn Hay Mỹ Nhân
ShortMax
7 tập miễn phí

Giang Sơn Hay Mỹ Nhân

Ảnh bìa Cẩn Thận, Tôi Là Sếp Lớn Đấy!
DramaBox
1 tập miễn phí

Cẩn Thận, Tôi Là Sếp Lớn Đấy!