PulseDrama

[Lồng tiếng]Mùa Xuân Xa Xôi

Nền tảng: ShortMaxSố tập: 13 tập miễn phí

Thẩm Ngọc Dao, đích nữ của phủ thượng thư mang trong mình khát vọng đem đến cuộc sống ấm no cho bách tính Đại Tề, đã chuẩn bị thành thân với tam hoàng tử Bạch Thịnh An. Thế nhưng ngay trước ngày đại hôn, nàng phát hiện hắn chỉ lợi dụng thế lực của nhà nàng để mưu đồ quyền thế, thật ra lại muốn cưới Thẩm Uyển, con gái của một kỹ nữ thanh lâu. Bị phản bội, Thẩm Ngọc Dao không gục ngã. Trong lúc nguy nan, nàng chủ động tìm đến đại hoàng tử Bạch Thịnh Hiên, đưa ra đề nghị hợp tác cùng xây dựng lại giang sơn Đại Tề. Một cuộc tranh đấu quyền lực bắt đầu, nơi tình yêu, dã tâm và lý tưởng đan xen đầy kịch tính.

Tập xem trước miễn phí

Xem các tập xem trước được chọn trước khi mở ứng dụng.


Bản xem trước đã chọn

Đang phát: Tập 1

Bản xem trước này được cung cấp miễn phí. Tiếp tục câu chuyện đầy đủ trong ứng dụng.

Xem miễn phí

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãievf868

[Lồng tiếng]Mùa Xuân Xa Xôi

Thẩm Ngọc Dao, đích nữ của phủ thượng thư mang trong mình khát vọng đem đến cuộc sống ấm no cho bách tính Đại Tề, đã chuẩn bị thành thân với tam hoàng tử Bạch Thịnh An. Thế nhưng ngay trước ngày đại hôn, nàng phát hiện hắn chỉ lợi dụng thế lực của nhà nàng để mưu đồ quyền thế, thật ra lại muốn cưới Thẩm Uyển, con gái của một kỹ nữ thanh lâu. Bị phản bội, Thẩm Ngọc Dao không gục ngã. Trong lúc nguy nan, nàng chủ động tìm đến đại hoàng tử Bạch Thịnh Hiên, đưa ra đề nghị hợp tác cùng xây dựng lại giang sơn Đại Tề. Một cuộc tranh đấu quyền lực bắt đầu, nơi tình yêu, dã tâm và lý tưởng đan xen đầy kịch tính.

Xem trọn bộ 13 tập của [Lồng tiếng]Mùa Xuân Xa Xôi trên ShortMax.

Thể loại: Huyền Huyễn Phương Đông/Tiên Hiệp/Bất Tử.

Xem miễn phí [Lồng tiếng]Mùa Xuân Xa Xôi.

Đánh giá [Lồng tiếng]Mùa Xuân Xa Xôi

★★★★☆4.2·10 đánh giá

Ảnh đại diện của QuynhCanhHay

QuynhCanhHay

★★★★☆·2 tháng trước

[Lồng tiếng]Mùa Xuân Xa Xôi vẫn dễ theo dù nhịp nhanh.

Ảnh đại diện của Trang_GhiChu

Trang_GhiChu

★★★☆☆·2 tháng trước

Có drama để giết thời gian, chưa đủ để bất ngờ.

Ảnh đại diện của MiuReview

MiuReview

★★★★★·4 tháng trước

Phản diện đáng ghét theo kiểu xem vui.

Phim tương tự [Lồng tiếng]Mùa Xuân Xa Xôi

Ảnh bìa Khi trái tim đã chết
MoboReels
80 tập

Khi trái tim đã chết

Ảnh bìa Hành trình hông gai của nữ phụ
MoboReels
21 tập miễn phí

Hành trình hông gai của nữ phụ

Ảnh bìa Từ mặt rồi các anh mới thấy hối hận
MoboReels
22 tập miễn phí

Từ mặt rồi các anh mới thấy hối hận

Ảnh bìa Hôm Nay Phi Thăng
ShortMax
9 tập miễn phí

Hôm Nay Phi Thăng

Ảnh bìa Xuân Sơn Như Mộng
ShortMax
9 tập miễn phí

Xuân Sơn Như Mộng

Ảnh bìa Lời Hứa Tan Thành Tro
HoneyReels
90 tập miễn phí

Lời Hứa Tan Thành Tro

Ảnh bìa Phu nhân Hầu phủ
MoboReels
73 tập

Phu nhân Hầu phủ

Ảnh bìa Bảng Thiên Đạo, Nam Nhân Như Ta Vào Bảng Tuyệt Sắc
ReelShort
59 tập miễn phí

Bảng Thiên Đạo, Nam Nhân Như Ta Vào Bảng Tuyệt Sắc

Ảnh bìa Ngôi sao hàng đầu
MoboReels
10 tập miễn phí

Ngôi sao hàng đầu

Ảnh bìa Bò Vàng Già Cấp F? Không, Tôi Là Chúa Tể Lôi Đình
ReelShort
63 tập miễn phí

Bò Vàng Già Cấp F? Không, Tôi Là Chúa Tể Lôi Đình

Ảnh bìa Bố Là Số Một
ReelShort
99 tập miễn phí

Bố Là Số Một

Ảnh bìa Kiếp này tôi mới là công chúa nhỏ ngoan ngoãn
MoboReels
12 tập miễn phí

Kiếp này tôi mới là công chúa nhỏ ngoan ngoãn