Ảnh bìa [lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ

[lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ

Nền tảng: ReelShortSố tập: 70 tập miễn phí

Xuyên vào thế giới thú nhân, Tô Thiển thành nữ phản diện, kích hoạt hệ thống Otome, phải cưa 6 chỉ huy ghét mình. Cô muốn tích điểm chuồn sớm, nhưng Sói Bạc, Nai phát điên, Đại Bàng Vàng mềm lòng, Mèo Rừng nhẽo, Bạch Tuộc phục tùng, Cướp Biển bám riết: "Em tán xong liền chạy, chúng tôi thì sao?"

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "reelshort"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãi1271975

[lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ

Xuyên vào thế giới thú nhân, Tô Thiển thành nữ phản diện, kích hoạt hệ thống Otome, phải cưa 6 chỉ huy ghét mình. Cô muốn tích điểm chuồn sớm, nhưng Sói Bạc, Nai phát điên, Đại Bàng Vàng mềm lòng, Mèo Rừng nhẽo, Bạch Tuộc phục tùng, Cướp Biển bám riết: "Em tán xong liền chạy, chúng tôi thì sao?"

Xem trọn bộ 70 tập của [lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ trên ReelShort.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí [lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ.

Đánh giá [lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ

★★★★☆4·10 đánh giá

Ảnh đại diện của PhuongGhiLai

PhuongGhiLai

★★★★☆·4 tháng trước

[lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ mở đầu mạnh, nhưng phần cuối có thể đầy hơn.

Ảnh đại diện của Trang_GhiChu

Trang_GhiChu

★★★★☆·4 tháng trước

[lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ không phô trương, nhưng làm đủ việc.

Ảnh đại diện của MyTwist

MyTwist

★★★★★·7 tháng trước

Chỉ một ánh mắt là không khí đổi ngay. Điều này thấy khá rõ trong [lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ.

Phim tương tự [lồng tiếng] Hệ Thống Otome Thức Tỉnh, Tôi Tán Điên Đảo Cả Tinh Hệ

Ảnh bìa Kẻ Dựa Hơi Quỷ Quái: Phó Bản Kinh Dị Toàn Họ Hàng Của Tôi!
ReelShort
64 tập miễn phí

Kẻ Dựa Hơi Quỷ Quái: Phó Bản Kinh Dị Toàn Họ Hàng Của Tôi!

Ảnh bìa Hồi Sinh Từ Tro Tàn
ShortMax
7 tập miễn phí

Hồi Sinh Từ Tro Tàn

Ảnh bìa Thiên Kim Nằm Vùng
ReelShort
60 tập miễn phí

Thiên Kim Nằm Vùng

Ảnh bìa Gã Trai Bao Tôi Gặp ở Paris
ReelShort
78 tập miễn phí

Gã Trai Bao Tôi Gặp ở Paris

Ảnh bìa Sự Hối Hận Muộn Màng
ShortMax

Sự Hối Hận Muộn Màng

Ảnh bìa Mắc Kẹt Trong Vòng Tay Tổng Tài
ReelShort
87 tập miễn phí

Mắc Kẹt Trong Vòng Tay Tổng Tài

Ảnh bìa Trả Thù Bằng Một Xu
ReelShort
49 tập miễn phí

Trả Thù Bằng Một Xu

Ảnh bìa Tái Sinh: Kế Hoạch Trả Thù
HoneyReels
36 tập miễn phí

Tái Sinh: Kế Hoạch Trả Thù

Ảnh bìa Vạn Thú Tranh Đấu
ShortMax

Vạn Thú Tranh Đấu

Ảnh bìa Tình Yêu Tựa Tuyết Đầu Mùa
ReelShort
66 tập miễn phí

Tình Yêu Tựa Tuyết Đầu Mùa

Ảnh bìa Con gái của ba
MoboReels
66 tập

Con gái của ba

Ảnh bìa Duyên Tàn
ReelShort
26 tập miễn phí

Duyên Tàn