Ảnh bìa [lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân

[lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân

Nền tảng: ReelShortSố tập: 80 tập miễn phí

Khi cựu quân nhân Troy Poe thừa kế một nhà tù tư nhân mục nát, anh quyết định giả làm tù nhân để điều tra và vạch trần những kẻ có thẩm quyền. Nhưng khi đội trưởng gác ngục mà anh từng tin tưởng lại là thủ lĩnh của băng nhóm tội phạm, Troy buộc phải tìm cách chứng minh với các quan chức rằng anh không phải tù nhân, mà là chủ nhân thật sự của nhà tù này... hoặc tìm cách trốn thoát. Trong lúc đó, anh còn phải bảo vệ những người gặp nguy hiểm, trong đó có một ông lão yếu ớt bị kéo dài án oan, và một nữ bác sĩ xinh đẹp bị cuốn vào giữa làn đạn. Liệu Troy có thoát khỏi nhà tù, hay sẽ trở thành một nạn nhân nữa trong chính nhà tù của mình?

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "reelshort"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãi1272191

[lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân

Khi cựu quân nhân Troy Poe thừa kế một nhà tù tư nhân mục nát, anh quyết định giả làm tù nhân để điều tra và vạch trần những kẻ có thẩm quyền. Nhưng khi đội trưởng gác ngục mà anh từng tin tưởng lại là thủ lĩnh của băng nhóm tội phạm, Troy buộc phải tìm cách chứng minh với các quan chức rằng anh không phải tù nhân, mà là chủ nhân thật sự của nhà tù này... hoặc tìm cách trốn thoát. Trong lúc đó, anh còn phải bảo vệ những người gặp nguy hiểm, trong đó có một ông lão yếu ớt bị kéo dài án oan, và một nữ bác sĩ xinh đẹp bị cuốn vào giữa làn đạn. Liệu Troy có thoát khỏi nhà tù, hay sẽ trở thành một nạn nhân nữa trong chính nhà tù của mình?

Xem trọn bộ 80 tập của [lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân trên ReelShort.

Thể loại: Khác.

Xem miễn phí [lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân.

Đánh giá [lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân

★★★★☆4.2·10 đánh giá

Ảnh đại diện của LienDramaNgan

LienDramaNgan

★★★★★·6 tháng trước

Trong [lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân, các cảnh hé lộ được cắt khá tốt.

Ảnh đại diện của Minh_GhiChu

Minh_GhiChu

★★★★☆·6 tháng trước

Có thứ được hé lộ sớm hơn mình nghĩ, nhưng không sao.

Ảnh đại diện của YenGocNho

YenGocNho

★★★★☆·6 tháng trước

Một vài phản ứng hơi lớn, nhưng hợp thể loại.

Phim tương tự [lồng tiếng] Bí Mật Sau Áo Tù Nhân

Ảnh bìa Cú Tát Ngày Thành Hôn
ShortMax

Cú Tát Ngày Thành Hôn

Ảnh bìa Mắc Kẹt Trong Vòng Tay Tổng Tài
ReelShort
87 tập miễn phí

Mắc Kẹt Trong Vòng Tay Tổng Tài

Ảnh bìa Đêm Cắm Trại Mất Kiểm Soát
ReelShort
40 tập miễn phí

Đêm Cắm Trại Mất Kiểm Soát

Ảnh bìa Ông Bố Tỷ Phú Vô Gia Cư
ReelShort
55 tập miễn phí

Ông Bố Tỷ Phú Vô Gia Cư

Ảnh bìa Rắn Vô Lại Tiến Hóa
ReelShort
95 tập miễn phí

Rắn Vô Lại Tiến Hóa

Ảnh bìa Tôn Trọng Người Già, Yêu Thương Trẻ Nhỏ
DramaBox
1 tập miễn phí

Tôn Trọng Người Già, Yêu Thương Trẻ Nhỏ

Ảnh bìa Điện chủ ở rể
MoboReels
72 tập

Điện chủ ở rể

Ảnh bìa Sự Trở Lại Của Thần Sư
DramaBox
1 tập miễn phí

Sự Trở Lại Của Thần Sư

Ảnh bìa Chồng ở nhà của tôi chính là thần bài
ReelShort
61 tập miễn phí

Chồng ở nhà của tôi chính là thần bài

Ảnh bìa Thái Nữ Điện Hạ
ShortMax

Thái Nữ Điện Hạ

Ảnh bìa Nhận đệ tử: Từ nhóc ăn may đến Nữ Đế
ReelShort
60 tập miễn phí

Nhận đệ tử: Từ nhóc ăn may đến Nữ Đế

Ảnh bìa Sau khi mẹ bỏ đi cả nhà hối hận không ngừng
MoboReels
55 tập

Sau khi mẹ bỏ đi cả nhà hối hận không ngừng