PulseDrama

Bố Tôi Là Poseidon

Nền tảng: ShortMaxSố tập: 6 tập miễn phí

Thần rừng Liora bị trục xuất, cùng Jack bảo vệ con gái Lily khỏi cuộc truy quét của các vị thần. Giữa sự phản bội từ người thân và sự tấn công từ quái vật Hydra, liệu sức mạnh phàm trần có giúp họ sống sót khi những bí mật cổ xưa dần hé lộ?

Tập xem trước miễn phí

Xem các tập xem trước được chọn trước khi mở ứng dụng.


Bản xem trước đã chọn

Đang phát: Tập 1

Bản xem trước này được cung cấp miễn phí. Tiếp tục câu chuyện đầy đủ trong ứng dụng.

Xem miễn phí

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng "shortmax"

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãigiu792

Bố Tôi Là Poseidon

Thần rừng Liora bị trục xuất, cùng Jack bảo vệ con gái Lily khỏi cuộc truy quét của các vị thần. Giữa sự phản bội từ người thân và sự tấn công từ quái vật Hydra, liệu sức mạnh phàm trần có giúp họ sống sót khi những bí mật cổ xưa dần hé lộ?

Xem trọn bộ 6 tập của Bố Tôi Là Poseidon trên ShortMax.

Thể loại: Ma Cà Rồng/Huyết Tộc.

Xem miễn phí Bố Tôi Là Poseidon.

Đánh giá Bố Tôi Là Poseidon

★★★★☆4.2·10 đánh giá

Ảnh đại diện của LuaDrama

LuaDrama

★★★☆☆·6 tháng trước

Mình xem hết, chỉ không chắc sẽ nhớ lâu. Điều này thấy khá rõ trong Bố Tôi Là Poseidon.

Ảnh đại diện của Huyen_TapMoi

Huyen_TapMoi

★★★★★·3 tháng trước

Trang phục và vị trí đứng cũng nói được quan hệ quyền lực.

Ảnh đại diện của BinhXemDem

BinhXemDem

★★★★★·3 tháng trước

Nhịp nhanh nhưng vẫn theo được cảm xúc. Ở Bố Tôi Là Poseidon phần đó khá ổn.

Phim tương tự Bố Tôi Là Poseidon

Ảnh bìa Nơi Đáy Vực Sâu Gặp Được Anh
ShortMax
6 tập miễn phí

Nơi Đáy Vực Sâu Gặp Được Anh

Ảnh bìa Bất tử
HoneyReels
89 tập miễn phí

Bất tử

Ảnh bìa Đòi nợ máu
MoboReels
50 tập

Đòi nợ máu

Ảnh bìa Trấn Giữ Hang Quỷ Hơn Mười Năm, Ta Bị Cả Nước Khinh Bỉ
ReelShort
60 tập miễn phí

Trấn Giữ Hang Quỷ Hơn Mười Năm, Ta Bị Cả Nước Khinh Bỉ

Ảnh bìa Mẹ ơi cứu con
MoboReels
35 tập

Mẹ ơi cứu con

Ảnh bìa Nữ Vương Hồ Ly Và Dàn Phu Quân Dũng Mãnh
ReelShort
79 tập miễn phí

Nữ Vương Hồ Ly Và Dàn Phu Quân Dũng Mãnh

Ảnh bìa Khuất Phục
ShortMax
10 tập miễn phí

Khuất Phục

Ảnh bìa [Lồng Tiếng] Cưới Nhầm, Tôi Cưới Đúng Bạn Đời
ShortMax
9 tập miễn phí

[Lồng Tiếng] Cưới Nhầm, Tôi Cưới Đúng Bạn Đời

Ảnh bìa Nhớ Anh Như Làn Gió Kia
ShortMax
8 tập miễn phí

Nhớ Anh Như Làn Gió Kia

Ảnh bìa Mộng cũ đã tan
MoboReels
15 tập miễn phí

Mộng cũ đã tan

Ảnh bìa Tìm Lại Cuộc Đời
ShortMax
3 tập miễn phí

Tìm Lại Cuộc Đời

Ảnh bìa Cuộc đời bị đánh cắp
MoboReels
59 tập

Cuộc đời bị đánh cắp