Ảnh bìa Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi

Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi

Nền tảng: DramaBoxSố tập: 1 tập miễn phí

Chu Mai là một người mẹ đơn thân vất vả, đối mặt với nhiều khó khăn thử thách của gia đình, vẫn dùng sức mạnh và trí tuệ của mình nuôi dạy ra ba người con trai xuất sắc ở các lĩnh vực. Tết Trung Thu, vừa hay là đại thọ 70 của bố, mẹ định gọi cô về nhà, lại bị các em và họ hàng của bố liên tục làm khó… Cuối cùng, Chu Mai chiến thắng mọi thành kiến, tìm thấy tình yêu và hạnh phúc.

Tiếp tục câu chuyện tại đây

Tải ứng dụng

Tìm kiếm mã bên dưới để xem

Mã khuyến mãiioe10

Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi

Chu Mai là một người mẹ đơn thân vất vả, đối mặt với nhiều khó khăn thử thách của gia đình, vẫn dùng sức mạnh và trí tuệ của mình nuôi dạy ra ba người con trai xuất sắc ở các lĩnh vực. Tết Trung Thu, vừa hay là đại thọ 70 của bố, mẹ định gọi cô về nhà, lại bị các em và họ hàng của bố liên tục làm khó… Cuối cùng, Chu Mai chiến thắng mọi thành kiến, tìm thấy tình yêu và hạnh phúc.

Xem trọn bộ 1 tập của Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi trên DramaBox.

Thể loại: Tỷ Phú/CEO/Gia Tộc Giàu Có.

Xem miễn phí Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi.

Đánh giá Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi

★★★★☆4.3·10 đánh giá

Ảnh đại diện của Mai_Drama

Mai_Drama

★★★★★·3 tháng trước

Hiểu lầm nhiều mà lạ là không bị khó chịu.

Ảnh đại diện của Huyen_GhiChu

Huyen_GhiChu

★★★★★·3 tháng trước

Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi làm mình cứ bấm thêm một tập nữa hoài.

Ảnh đại diện của KenTapMoi

KenTapMoi

★★★★☆·6 tháng trước

Nữ chính khiến mình dễ đứng về phía cô ấy.

Phim tương tự Đừng Đụng Vào Mẹ Tôi

Ảnh bìa Chán Làm Cậu Ấm, Chỉ Muốn Làm Nhân Viên
ShortMax

Chán Làm Cậu Ấm, Chỉ Muốn Làm Nhân Viên

Ảnh bìa [Lồng tiếng]Vận Mệnh Trong Tay
ShortMax

[Lồng tiếng]Vận Mệnh Trong Tay

Ảnh bìa [lồng tiếng] Tôi Có Con Mắt Làm Giàu
ReelShort
40 tập miễn phí

[lồng tiếng] Tôi Có Con Mắt Làm Giàu

Ảnh bìa [Lồng tiếng]Mẹ Tổng Tài, Ba Vô Địch
ShortMax
9 tập miễn phí

[Lồng tiếng]Mẹ Tổng Tài, Ba Vô Địch

Ảnh bìa Cưới Chạy Đúng Người
ShortMax

Cưới Chạy Đúng Người

Ảnh bìa Tất Cả Vì Con
ShortMax

Tất Cả Vì Con

Ảnh bìa Mẹ Đơn Thân Ngược Dòng Số Phận
ReelShort
59 tập miễn phí

Mẹ Đơn Thân Ngược Dòng Số Phận

Ảnh bìa Tôi Lại Thành Diễn Viên Phụ Trong Tiểu Thuyết?
HoneyReels
65 tập miễn phí

Tôi Lại Thành Diễn Viên Phụ Trong Tiểu Thuyết?

Ảnh bìa Sau khi cưới chớp nhoáng, vợ chồng tổng tài lộ thân phận
HoneyReels
54 tập miễn phí

Sau khi cưới chớp nhoáng, vợ chồng tổng tài lộ thân phận

Ảnh bìa Đừng Chọc Phúc Bảo
ShortMax

Đừng Chọc Phúc Bảo

Ảnh bìa Tổng Tài Truy Thê
ShortMax

Tổng Tài Truy Thê

Ảnh bìa Vợ Nghèo Là Sếp Lớn
ShortMax

Vợ Nghèo Là Sếp Lớn